Spotify 1.2.92.0.g0d749c41 - en to ml_IN translation catalogue (185 entries)

en: &Copy
ml_IN: &കോപ്പി

en: &Delete
ml_IN: &ഇല്ലാതാക്കുക

en: &Develop
ml_IN: &വികസിപ്പിക്കുക

en: &Edit
ml_IN: &എഡിറ്റ് ചെയ്യുക

en: &File
ml_IN: &ഫയൽ

en: &Help
ml_IN: &സഹായം

en: &Log Out
ml_IN: ലോ&ഗ് ഔട്ട്

en: &Minimize to Tray
ml_IN: ട്രേ&യിലേക്ക് ചെറുതാക്കുക

en: &Next
ml_IN: &അടുത്തത്

en: &Open Miniplayer
ml_IN: &മിനിപ്ലെയർ തുറക്കുക

en: &Paste
ml_IN: &പേസ്റ്റ്

en: &Pause
ml_IN: &തൽക്കാലം നിർത്തുക

en: &Play
ml_IN: &പ്ലേ

en: &Playback
ml_IN: &പ്ലേബാക്ക്

en: &Redo
ml_IN: &വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: &Reload
ml_IN: &റീലോഡ് ചെയ്യുക

en: &Repeat
ml_IN: &ആവർത്തിക്കുക

en: &Reset Zoom
ml_IN: &സൂം പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: &Show Spotify
ml_IN: &Spotify കാണിക്കുക

en: &Shuffle
ml_IN: &ഷഫിൾ

en: &Troubleshooting
ml_IN: &ട്രബിൾഷൂട്ടിംഗ്

en: &Undo
ml_IN: &പഴയപടിയാക്കുക

en: &View
ml_IN: &കാണുക

en: A new Spotify upgrade is available, but the automatic upgrade failed. The reason could be that Spotify was installed with another user account. You can continue using the current version or manually reinstall using the link below.
ml_IN: ഒരു പുതിയ Spotify അപ്‌ഗ്രേഡ് ലഭ്യമാണ്, എന്നാൽ സ്വയമേവയുള്ള അപ്‌ഗ്രേഡ് പരാജയപ്പെട്ടു. മറ്റൊരു ഉപയോക്തൃ അക്കൗണ്ട് ഉപയോഗിച്ച് Spotify ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്‌തതാകാം കാരണം. നിങ്ങൾക്ക് നിലവിലെ പതിപ്പ് ഉപയോഗിക്കുന്നത് തുടരാം അല്ലെങ്കിൽ ചുവടെയുള്ള ലിങ്ക് ഉപയോഗിച്ച് നേരിട്ട് വീണ്ടും ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാം.

en: About Spotify
ml_IN: Spotify-യെ കുറിച്ച്

en: Actual Size
ml_IN: യഥാർത്ഥ വലുപ്പം

en: Add to Liked Songs
ml_IN: ലൈക്ക് ചെയ്‌ത ഗാനങ്ങളിലേക്ക് ചേർക്കുക

en: All Files
ml_IN: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
ml_IN: ഹാർഡ്‌വെയർ ആക്‌സിലറേഷൻ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കണമെന്ന് തീർച്ചയാണോ?

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
    
    This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
ml_IN: ഹാർഡ്‌വെയർ ആക്‌സിലറേഷൻ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കണമെന്ന് തീർച്ചയാണോ?
    
    ഇത് നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിലെ ഗ്രാഫിക്‌സ് പ്രോസസറിന്റെ (GPU) ഉപയോഗം പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കും, അതിന് ചിലപ്പോൾ ഗ്രാഫിക്‌സ് പ്രശ്‌നങ്ങൾ പരിഹരിക്കാൻ കഴിയും, എന്നാൽ സ്‌ക്രീൻ റീഡ്രോ ചെയ്യുമ്പോൾ Spotify മന്ദഗതിയിലാകും.
    
    ഈ ക്രമീകരണം പ്രാബല്യത്തിൽ വരുന്നതിന് Spotify റീസ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
ml_IN: ഹാർഡ്‌വെയർ ആക്‌സിലറേഷൻ പ്രവർത്തനസജ്ജമാക്കണമെന്ന് തീർച്ചയാണോ?

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
    
    This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
ml_IN: ഹാർഡ്‌വെയർ ആക്‌സിലറേഷൻ പ്രവർത്തനസജ്ജമാക്കണമെന്ന് തീർച്ചയാണോ?
    
    ഇത് നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ ഗ്രാഫിക്‌സ് പ്രോസസറിന്റെ (GPU) ഉപയോഗം പ്രവർത്തനസജ്ജമാക്കും, അത് സ്‌ക്രീൻ റീഡ്രോ ചെയ്യുമ്പോൾ Spotify-യെ വേഗത്തിലാക്കും, എന്നാൽ അപൂർവം സന്ദർഭങ്ങളിൽ ഗ്രാഫിക്‌സ് പ്രശ്‌നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കാം.
    
    ഈ ക്രമീകരണം പ്രാബല്യത്തിൽ വരുന്നതിന്, Spotify റീസ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.

en: Are you sure you want to reset app data?
    
    This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
ml_IN: ആപ്പ് ഡാറ്റ റീസെറ്റ് ചെയ്യണമെന്ന് തീർച്ചയാണോ?
    
    ഇത് ആപ്പിനെ അതിന്റെ ആദ്യത്തെ അവസ്ഥയിലേക്ക് റീസെറ്റ് ചെയ്‌ത് പുനരാരംഭിക്കും. നിങ്ങൾ ലോഗൗട്ടാകും, വീണ്ടും ലോഗിൻ ചെയ്യേണ്ടിവരും.

en: Are you sure?
ml_IN: തീർച്ചയാണോ?

en: Audio Files
ml_IN: ഓഡിയോ ഫയലുകൾ

en: Bring All to Front
ml_IN: എല്ലാം മുന്നിലേക്ക് കൊണ്ടുവരിക

en: Cancel
ml_IN: റദ്ദാക്കുക

en: Close
ml_IN: അടയ്‌ക്കുക

en: Continue on this device
ml_IN: ഈ ഉപകരണത്തിൽ തുടരുക

en: Copy
ml_IN: കോപ്പി ചെയ്യുക

en: Copy Version Info
ml_IN: പതിപ്പ് വിവരങ്ങൾ പകർത്തുക

en: Cu&t
ml_IN: &കട്ട്

en: Custom Files
ml_IN: ഇഷ്‌ടാനുസൃത ഫയലുകൾ

en: Cut
ml_IN: കട്ട് ചെയ്യുക

en: Delete
ml_IN: ഇല്ലാതാക്കുക

en: Develop
ml_IN: ഡവലപ്പർ മോഡ്

en: Disable &Hardware Acceleration and Restart
ml_IN: ഹാർഡ്‌വെയർ ആക്‌സിലറേഷൻ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കി പുനരാരംഭിക്കുക

en: Disable Hardware Acceleration and Restart
ml_IN: ഹാർഡ്‌വെയർ ആക്‌സിലറേഷൻ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കി പുനരാരംഭിക്കുക

en: Disable and Restart
ml_IN: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കി റീസ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യുക

en: Do not show this message again
ml_IN: ഈ സന്ദേശം വീണ്ടും കാണിക്കരുത്

en: E&xit
ml_IN: പു&റത്തുകടക്കുക

en: Edit
ml_IN: എഡിറ്റ് ചെയ്യുക

en: Emoji & Symbols
ml_IN: ഇമോജിയും ചിഹ്നങ്ങളും

en: Enable &Hardware Acceleration and Restart
ml_IN: &ഹാർഡ്‌വെയർ ആക്‌സിലറേഷൻ പ്രവർത്തനസജ്ജമാക്കി പുനരാരംഭിക്കുക

en: Enable Hardware Acceleration and Restart
ml_IN: ഹാർഡ്‌വെയർ ആക്‌സിലറേഷൻ പ്രവർത്തനസജ്ജമാക്കി പുനരാരംഭിക്കുക

en: Enable and Restart
ml_IN: പ്രവർത്തനസജ്ജമാക്കി റീസ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യുക

en: File
ml_IN: ഫയൽ

en: Filter
ml_IN: ഫിൽട്ടർ

en: Go Back
ml_IN: മടങ്ങിപ്പോവുക

en: Go Forward
ml_IN: മുന്നോട്ട് പോകുക

en: Hardware Acceleration
ml_IN: ഹാർഡ്‌വെയർ ആക്‌സിലറേഷൻ

en: Help
ml_IN: സഹായം

en: Hide Others
ml_IN: മറ്റുള്ളവരെ മറയ്ക്കുക

en: Hide Spotify
ml_IN: Spotify മറയ്ക്കുക

en: Image Files
ml_IN: ഇമേജ് ഫയലുകൾ

en: Licensing Information
ml_IN: ലൈസൻസിംഗ് വിവരങ്ങൾ

en: Liked Songs
ml_IN: ലൈക്ക് ചെയ്ത ഗാനങ്ങൾ

en: Local Files
ml_IN: ലോക്കൽ ഫയലുകൾ

en: Log Out
ml_IN: ലോഗൗട്ട് ചെയ്യുക

en: Migrating Spotify Cache
ml_IN: Spotify കാഷെ മൈഗ്രേറ്റ് ചെയ്യുന്നു

en: Minimize
ml_IN: ചെറുതാക്കുക

en: New Playlist
ml_IN: പുതിയ പ്ലേലിസ്റ്റ്

en: New Playlist Folder
ml_IN: പുതിയ പ്ലേലിസ്റ്റ് ഫോൾഡർ

en: Next
ml_IN: അടുത്തത്

en: Not now
ml_IN: ഇപ്പോൾ വേണ്ട

en: Offline Mode
ml_IN: ഓഫ്‌ലൈൻ മോഡ്

en: Open File
ml_IN: ഫയൽ തുറക്കുക

en: Open Spotify
ml_IN: Spotify തുറക്കുക

en: Open Spotify to pick up where you left off.
ml_IN: നിർത്തിയിടത്ത് നിന്ന് തുടരാൻ Spotify തുറക്കുക.

en: P&references...
ml_IN: മുൻ&ഗണനകൾ...

en: P&revious
ml_IN: മു&മ്പത്തേത്

en: Paste
ml_IN: പേസ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: Pause
ml_IN: തൽക്കാലം നിർത്തുക

en: Play
ml_IN: പ്ലേ ചെയ്യുക

en: Playback
ml_IN: പ്ലേബാക്ക്

en: Preferences
ml_IN: മുൻഗണനകൾ

en: Previous
ml_IN: മുമ്പത്തെ

en: Private Session
ml_IN: സ്വകാര്യ സെഷൻ

en: Quit Spotify
ml_IN: Spotify ഉപേക്ഷിക്കുക

en: Recently Played
ml_IN: അടുത്തിടെ പ്ലേ ചെയ്തവ

en: Redo
ml_IN: വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Reload
ml_IN: റീലോഡ് ചെയ്യുക

en: Remove from Liked Songs
ml_IN: ലൈക്ക് ചെയ്‌ത ഗാനങ്ങളിൽ നിന്ന് നീക്കംചെയ്യുക

en: Repeat
ml_IN: ആവർത്തിക്കുക

en: Report &Issue...
ml_IN: &പ്രശ്നം റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുക...

en: Report Issue...
ml_IN: പ്രശ്നം റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുക...

en: Reset &App Data and Restart
ml_IN: &ആപ്പ് ഡാറ്റ റീസെറ്റ് ചെയ്‌ത് പുനരാരംഭിക്കുക

en: Reset App Data and Restart
ml_IN: ആപ്പ് ഡാറ്റ റീസെറ്റ് ചെയ്‌ത് പുനരാരംഭിക്കുക

en: Restart Spotify
ml_IN: Spotify റീസ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യുക

en: SCTA Information
ml_IN: SCTA വിവരങ്ങൾ

en: Search
ml_IN: തിരയുക

en: Seek Backward
ml_IN: പിന്നോട്ട് പോകുക

en: Seek Forward
ml_IN: മുന്നോട്ട് പോകുക

en: Select &All
ml_IN: എല്ലാം &തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select All
ml_IN: എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Services
ml_IN: സേവനങ്ങൾ

en: Show &Logs in Explorer
ml_IN: എക്സ്പ്ലോററിൽ &ലോഗുകൾ കാണിക്കുക

en: Show All
ml_IN: എല്ലാം കാണിക്കുക

en: Show Logs in Finder
ml_IN: ഫൈൻഡറിൽ ലോഗുകൾ കാണിക്കുക

en: Shuffle
ml_IN: ഷഫിൾ ചെയ്യുക

en: Skip
ml_IN: ഒഴിവാക്കുക

en: Spotify Community
ml_IN: Spotify കമ്മ്യൂണിറ്റി

en: Spotify Failed to Upgrade
ml_IN: അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യുന്നതിൽ Spotify പരാജയപ്പെട്ടു

en: Spotify needs your permission to install an update.
ml_IN: ഒരു അപ്‌ഡേറ്റ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ Spotify-യ്ക്ക് നിങ്ങളുടെ അനുമതി ആവശ്യമാണ്.

en: The cache contains local copies of music data, playlists and album art.
ml_IN: കാഷെയിൽ സംഗീത ഡാറ്റ, പ്ലേലിസ്റ്റുകൾ, ആൽബം ആർട്ട് എന്നിവയുടെ ലോക്കൽ പകർപ്പുകൾ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു.

en: Third-party Software
ml_IN: മൂന്നാം കക്ഷി സോഫ്‌റ്റ്‌വെയർ

en: This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
ml_IN: ഇത് നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിലെ ഗ്രാഫിക്‌സ് പ്രോസസറിന്റെ (GPU) ഉപയോഗം പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കും, അതിന് ചിലപ്പോൾ ഗ്രാഫിക്‌സ് പ്രശ്‌നങ്ങൾ പരിഹരിക്കാൻ കഴിയും, എന്നാൽ സ്‌ക്രീൻ റീഡ്രോ ചെയ്യുമ്പോൾ Spotify മന്ദഗതിയിലാകും.
    
    ഈ ക്രമീകരണം പ്രാബല്യത്തിൽ വരുന്നതിന് Spotify റീസ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.

en: This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
ml_IN: ഇത് നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ ഗ്രാഫിക്‌സ് പ്രോസസറിന്റെ (GPU) ഉപയോഗം പ്രവർത്തനസജ്ജമാക്കും, അത് സ്‌ക്രീൻ റീഡ്രോ ചെയ്യുമ്പോൾ Spotify-യെ വേഗത്തിലാക്കും, എന്നാൽ അപൂർവം സന്ദർഭങ്ങളിൽ ഗ്രാഫിക്‌സ് പ്രശ്‌നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കാം.
    
    ഈ ക്രമീകരണം പ്രാബല്യത്തിൽ വരുന്നതിന്, Spotify റീസ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.

en: This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
ml_IN: ഇത് ആപ്പിനെ അതിന്റെ ആദ്യത്തെ അവസ്ഥയിലേക്ക് റീസെറ്റ് ചെയ്‌ത് പുനരാരംഭിക്കും. നിങ്ങൾ ലോഗൗട്ടാകും, വീണ്ടും ലോഗിൻ ചെയ്യേണ്ടിവരും.

en: Troubleshooting
ml_IN: ട്രബിൾഷൂട്ടിംഗ്

en: Undo
ml_IN: പഴയപടിയാക്കുക

en: Video Files
ml_IN: വീഡിയോ ഫയലുകൾ

en: View
ml_IN: കാണുക

en: Volume &Down
ml_IN: ശബ്‌ദം &കുറയ്ക്കുക

en: Volume &Up
ml_IN: ശബ്‌ദം &കൂട്ടുക

en: Volume Down
ml_IN: വോളിയം കുറയ്ക്കൽ

en: Volume Up
ml_IN: വോളിയം കൂട്ടൽ

en: Window
ml_IN: വിൻഡോ

en: Windows (32 bit)
ml_IN: Windows (32 ബിറ്റ്)

en: Windows (64 bit)
ml_IN: Windows (64 ബിറ്റ്)

en: Your &Account
ml_IN: നിങ്ങളുടെ &അക്കൗണ്ട്

en: Your Account
ml_IN: നിങ്ങളുടെ അക്കൗണ്ട്

en: Zoom
ml_IN: സൂം ചെയ്യുക

en: Zoom &In
ml_IN: സൂം &ഇൻ

en: Zoom &Out
ml_IN: &സൂം ഔട്ട്

en: Zoom In
ml_IN: സൂം ഇൻ

en: Zoom Out
ml_IN: സൂം ഔട്ട്

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSAppleMusicUsageDescription]
en: Spotify will scan your Music folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
ml_IN: Spotify നിങ്ങളുടെ മ്യൂസിക് ഫോൾഡറിൽ ഓഡിയോ ഫയലുകൾക്കായി സ്‌കാൻ ചെയ്യും. Spotify-യുടെ ക്രമീകരണത്തിൽ ലോക്കൽ ഫയലുകൾ പ്രവർത്തനസജ്ജമാക്കുകയാണെങ്കിൽ, സൈഡ് നാവിഗേഷനിൽ നിങ്ങൾ അവ കണ്ടെത്തും.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSBluetoothAlwaysUsageDescription]
en: This will allow Spotify to find Bluetooth accessories.
ml_IN: Bluetooth ആക്‌സസറികൾ കണ്ടെത്താൻ ഇത് Spotify-യെ അനുവദിക്കും.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSDownloadsFolderUsageDescription]
en: Spotify will scan your Downloads folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
ml_IN: ഓഡിയോ ഫയലുകൾക്കായി Spotify നിങ്ങളുടെ ഡൗൺലോഡുകളുടെ ഫോൾഡർ സ്‌കാൻ ചെയ്യും. Spotify-യുടെ ക്രമീകരണത്തിൽ ലോക്കൽ ഫയലുകൾ പ്രവർത്തനസജ്ജമാക്കുകയാണെങ്കിൽ, സൈഡ് നാവിഗേഷനിൽ നിങ്ങൾ അവ കണ്ടെത്തും.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSLocalNetworkUsageDescription]
en: This lets you listen on different devices. Spotify will also get access to local audio files.
ml_IN: വ്യത്യസ്ത ഉപകരണങ്ങളിൽ കേൾക്കാൻ ഇത് നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു. പ്രാദേശിക ഓഡിയോ ഫയലുകളിലേക്ക് Spotify-യ്ക്ക് ആക്സസ് ലഭിക്കും.

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleDisplayName]
en: Spotify Installer
ml_IN: Spotify ഇൻസ്റ്റാളർ

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleName]
en: Spotify Installer
ml_IN: Spotify ഇൻസ്റ്റാളർ

[ctx: sInstallerOsxAskUserToAuthenticate.]
en: Spotify needs permission to install.
ml_IN: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ Spotify-യ്ക്ക് അനുമതി ആവശ്യമാണ്.

[ctx: sInstallerOsxAskUserToQuitSpotify]
en: Please quit Spotify and try again
ml_IN: Spotify-യിൽ നിന്ന് പുറത്തുകടന്ന് വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

[ctx: sInstallerOsxContinueInBackground]
en: Continue in background
ml_IN: പശ്ചാത്തലത്തിൽ തുടരുക

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to download Spotify.
ml_IN: Spotify ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെ ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചു.

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedRetryIn]
en: Download failed. Retrying in %ds.
ml_IN: ഡൗൺലോഡ് പരാജയപ്പെട്ടു. %1$d സെക്കൻഡിനുള്ളിൽ വീണ്ടും ശ്രമിക്കുന്നു.

[ctx: sInstallerOsxDownloadingSpotify]
en: Downloading Spotify…
ml_IN: Spotify ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്നു…

[ctx: sInstallerOsxExtractionFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to extract Spotify.
ml_IN: Spotify എക്‌സ്‌ട്രാക്‌റ്റ് ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെ ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചു.

[ctx: sInstallerOsxGenericErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
ml_IN: Spotify ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെ ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചു.

[ctx: sInstallerOsxInstallFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
ml_IN: Spotify ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെ ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചു.

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailed]
en: Installation Failed
ml_IN: ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ പരാജയപ്പെട്ടു

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailedDefaultButtonTitle]
en: Download from Spotify.com
ml_IN: Spotify.com-ൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteContinueButtonTitle]
en: Continue Installation
ml_IN: ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ തുടരുക

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteDesc]
en: The installation of Spotify is almost complete. Do you really want to quit?
ml_IN: Spotify-യുടെ ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ ഏതാണ്ട് പൂർത്തിയായി. നിങ്ങൾ ശരിക്കും ഉപേക്ഷിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteTitle]
en: Installation Incomplete
ml_IN: ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ പൂർത്തിയായിട്ടില്ല

[ctx: sInstallerOsxInstallingSpotify]
en: Installing Spotify…
ml_IN: Spotify ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നു…

[ctx: sInstallerOsxMMAboutInstallSpotify]
en: About Install Spotify
ml_IN: Spotify ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിനെക്കുറിച്ച്

[ctx: sInstallerOsxMMBringAllToFront]
en: Bring All to Front
ml_IN: എല്ലാം മുന്നിലേക്ക് കൊണ്ടുവരിക

[ctx: sInstallerOsxMMHelp]
en: Help
ml_IN: സഹായം

[ctx: sInstallerOsxMMHideInstallSpotify]
en: Hide Install Spotify
ml_IN: Spotify ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യൽ മറയ്ക്കുക

[ctx: sInstallerOsxMMHideOthers]
en: Hide Others
ml_IN: മറ്റുള്ളവരെ മറയ്ക്കുക

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotify]
en: Install Spotify
ml_IN: Spotify ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotifyHelp]
en: Install Spotify Help
ml_IN: Spotify ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ സഹായം

[ctx: sInstallerOsxMMMinimize]
en: Minimize
ml_IN: ചെറുതാക്കുക

[ctx: sInstallerOsxMMQuitInstallSpotify]
en: Quit Install Spotify
ml_IN: Spotify ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നത് ഉപേക്ഷിക്കുക

[ctx: sInstallerOsxMMServices]
en: Services
ml_IN: സേവനങ്ങൾ

[ctx: sInstallerOsxMMShowAll]
en: Show All
ml_IN: എല്ലാം കാണിക്കുക

[ctx: sInstallerOsxMMWindow]
en: Window
ml_IN: വിൻഡോ

[ctx: sInstallerOsxMMZoom]
en: Zoom
ml_IN: സൂം ചെയ്യുക

[ctx: sInstallerOsxMountFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to mount the downloaded Spotify disk image.
ml_IN: ഡൗൺലോഡ് ചെയ്‌ത Spotify ഡിസ്‌ക് ഇമേജ് മൗണ്ട് ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെ ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചു.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonDoNotMove]
en: Do not move
ml_IN: നീക്കരുത്

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonMove]
en: Move to Applications folder
ml_IN: ആപ്ലിക്കേഷനുകളുടെ ഫോൾഡറിലേക്ക് നീക്കുക

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationCouldNotMove]
en: Could not move to Applications folder
ml_IN: ആപ്ലിക്കേഷനുകളുടെ ഫോൾഡറിലേക്ക് നീക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoInDownloadsFolder]
en: This will keep your Downloads folder uncluttered.
ml_IN: ഇത് നിങ്ങളുടെ ഡൗൺലോഡുകളുടെ ഫോൾഡർ അലങ്കോലമാക്കാതെ സൂക്ഷിക്കും.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoWillRequirePasswd]
en: Note that this will require an administrator password.
ml_IN: ഇതിന് ഒരു അഡ്‌മിനിസ്ട്രേറ്റർ പാസ്‌വേഡ് ആവശ്യമായി വരുമെന്നത് ശ്രദ്ധിക്കുക.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionMessage]
en: I can move myself to the Applications folder if you'd like.
ml_IN: നിങ്ങൾ താൽപ്പര്യപ്പെടുന്നെങ്കിൽ എനിക്ക് സ്വയം ആപ്ലിക്കേഷനുകളുടെ ഫോൾഡറിലേക്ക് മാറ്റാം.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitle]
en: Move to Applications folder?
ml_IN: ആപ്ലിക്കേഷനുകളുടെ ഫോൾഡറിലേക്ക് നീക്കണോ?

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitleHome]
en: Move to Applications folder in your Home folder?
ml_IN: നിങ്ങളുടെ ഹോം ഫോൾഡറിലെ ആപ്ലിക്കേഷളുടെ ഫോൾഡറിലേക്ക് നീക്കണോ?

[ctx: sInstallerOsxQuitButtonTitle]
en: Quit
ml_IN: ഉപേക്ഷിക്കുക

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformDesc]
en: Sorry, this version of Spotify is for macOS %s or later.
ml_IN: ക്ഷമിക്കണം, Spotify-യുടെ ഈ പതിപ്പ് macOS %1$s അല്ലെങ്കിൽ അതിനുശേഷമുള്ളതിനാണ്.

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformHelp]
en: Find installers for older versions
ml_IN: പഴയ പതിപ്പുകൾക്കായുള്ള ഇൻസ്റ്റാളറുകൾ കണ്ടെത്തുക

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformTitle]
en: Unsupported Platform
ml_IN: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത പ്ലാറ്റ്‌ഫോം

en: unknown
ml_IN: അജ്ഞാതം
