Spotify 1.2.90.0.g940f8576 - en to pa_IN translation catalogue (187 entries)

en: &Copy
pa_IN: &ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: &Delete
pa_IN: &ਮਿਟਾਓ

en: &Develop
pa_IN: &ਵਿਕਾਸ ਕਰੋ

en: &Edit
pa_IN: &ਸੰਪਾਦਨ ਕਰੋ

en: &File
pa_IN: &ਫਾਈਲ

en: &Help
pa_IN: &ਮਦਦ

en: &Log Out
pa_IN: &ਲੌਗ-ਆਊਟ ਕਰੋ

en: &Minimize to Tray
pa_IN: ਟ੍ਰੇ ਵਿੱਚ &ਛੋਟਾ ਕਰੋ

en: &Next
pa_IN: &ਅੱਗੇ

en: &Open Miniplayer
pa_IN: ਮਿੰਨੀਪਲੇਅਰ ਨੂੰ &ਖੋਲ੍ਹੋ

en: &Paste
pa_IN: &ਪੇਸਟ ਕਰੋ

en: &Pause
pa_IN: &ਰੋਕੋ

en: &Play
pa_IN: &ਚਲਾਓ

en: &Playback
pa_IN: &ਪਲੇਬੈਕ

en: &Redo
pa_IN: &ਦੁਬਾਰਾ ਕਰੋ

en: &Reload
pa_IN: &ਮੁੜ ਲੋਡ ਕਰੋ

en: &Repeat
pa_IN: &ਰਿਪੀਟ ਕਰੋ

en: &Reset Zoom
pa_IN: ਜ਼ੂਮ &ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: &Show Spotify
pa_IN: Spotify &ਦਿਖਾਓ

en: &Shuffle
pa_IN: &ਸ਼ਫਲ ਕਰੋ

en: &Troubleshooting
pa_IN: &ਸਮੱਸਿਆ ਹੱਲ ਕਰਨਾ

en: &Undo
pa_IN: &ਅਣਕੀਤਾ ਕਰੋ

en: &View
pa_IN: &ਦੇਖੋ

en: A new Spotify upgrade is available, but the automatic upgrade failed. The reason could be that Spotify was installed with another user account. You can continue using the current version or manually reinstall using the link below.
pa_IN: ਨਵਾਂ Spotify ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਉਪਲਬਧ ਹੈ, ਪਰ ਸਵੈਚਲਿਤ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰਨਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ। ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਇਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ Spotify ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਖਾਤੇ ਨਾਲ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਤੁਸੀਂ ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਜਨ ਵਰਤਣਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਲਿੰਕ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਖੁਦ Spotify ਨੂੰ ਮੁੜ-ਇੰਸਟਾਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: About Spotify
pa_IN: Spotify ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Actual Size
pa_IN: ਅਸਲ ਅਕਾਰ

en: Add to Liked Songs
pa_IN: ਪਸੰਦ ਕੀਤੇ ਗਾਣਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: All Files
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਫਾਈਲਾਂ

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪੱਕਾ ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਐਕਸਲਰੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
    
    This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪੱਕਾ ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਐਕਸਲਰੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
    
    ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ 'ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਦੇ ਗ੍ਰਾਫਿਕਸ ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (GPU) ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਇਸ ਨਾਲ ਕਦੇ-ਕਦਾਈਂ ਗ੍ਰਾਫਿਕਸ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੱਲ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਕ੍ਰੀਨ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਵੇਲੇ Spotify ਧੀਮੀ ਗਤੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।
    
    ਇਸ ਸੈਟਿੰਗ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ Spotify ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪੱਕਾ ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਐਕਸਲਰੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
    
    This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪੱਕਾ ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਐਕਸਲਰੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
    
    ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ 'ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਦੇ ਗ੍ਰਾਫਿਕਸ ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (GPU) ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਇਸ ਨਾਲ ਸਕ੍ਰੀਨ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਵੇਲੇ Spotify ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਇਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਸਥਿਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਾਫਿਕਸ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵੀ ਪੇਸ਼ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।
    
    ਇਸ ਸੈਟਿੰਗ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ Spotify ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

en: Are you sure you want to reset app data?
    
    This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪੱਕਾ ਐਪ ਦਾ ਡਾਟਾ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
    
    ਇਹ ਨਾਲ ਐਪ ਆਪਣੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਮੂਲ ਰੀਸੈੱਟ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਐਪ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੌਗ-ਆਉਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਲੌਗ-ਇਨ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ।

en: Are you sure?
pa_IN: ਕੀ ਪੱਕਾ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Audio Files
pa_IN: ਆਡੀਓ ਫਾਈਲਾਂ

en: Bring All to Front
pa_IN: ਸਭ ਕੁਝ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਓ

en: Cancel
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Close
pa_IN: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Continue on this device
pa_IN: ਇਸ ਡੀਵਾਈਸ 'ਤੇ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Copy
pa_IN: ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy Version Info
pa_IN: ਵਰਜਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Cu&t
pa_IN: ਕੱ&ਟੋ

en: Custom Files
pa_IN: ਕਸਟਮ ਫਾਈਲਾਂ

en: Cut
pa_IN: ਕੱਟੋ

en: Delete
pa_IN: ਮਿਟਾਓ

en: Develop
pa_IN: ਵਿਕਾਸ ਕਰੋ

en: Disable &Hardware Acceleration and Restart
pa_IN: &ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਐਕਸੈਲਰੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Disable Hardware Acceleration and Restart
pa_IN: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਐਕਸੈਲਰੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਮੁੜ-ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Disable and Restart
pa_IN: ਬੰਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Do not show this message again
pa_IN: ਇਹ ਸੁਨੇਹਾ ਦੁਬਾਰਾ ਨਾ ਦਿਖਾਓ

en: E&xit
pa_IN: ਬਾ&ਹਰ ਜਾਓ

en: Edit
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨ ਕਰੋ

en: Emoji & Symbols
pa_IN: ਇਮੋਜੀ ਅਤੇ ਚਿੰਨ੍ਹ

en: Enable &Hardware Acceleration and Restart
pa_IN: &ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਐਕਸੈਲਰੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰੋ ਅਤੇ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Enable Hardware Acceleration and Restart
pa_IN: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਐਕਸੈਲਰੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰੋ ਅਤੇ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Enable and Restart
pa_IN: ਚਾਲੂ ਕਰੋ ਅਤੇ Spotify ਨੂੰ ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: File
pa_IN: ਫਾਈਲ

en: Filter
pa_IN: ਫਿਲਟਰ ਕਰੋ

en: Go Back
pa_IN: ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Go Forward
pa_IN: ਅੱਗੇ ਜਾਓ

en: Hardware Acceleration
pa_IN: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਐਕਸੈਲਰੇਸ਼ਨ

en: Help
pa_IN: ਮਦਦ

en: Hide Others
pa_IN: ਹੋਰਾਂ ਨੂੰ ਛੁਪਾਓ

en: Hide Spotify
pa_IN: Spotify ਛੁਪਾਓ

en: Image Files
pa_IN: ਚਿੱਤਰ ਫਾਈਲਾਂ

en: Licensing Information
pa_IN: ਲਾਇਸੰਸ ਸੰਬੰਧੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Liked Songs
pa_IN: ਪਸੰਦ ਕੀਤੇ ਗਾਣੇ

en: Local Files
pa_IN: ਸਥਾਨਕ ਫਾਈਲਾਂ

en: Log Out
pa_IN: ਲੌਗ-ਆਉਟ ਕਰੋ

en: Migrating Spotify Cache
pa_IN: Spotify ਕੈਸ਼ੇ ਨੂੰ ਮਾਈਗ੍ਰੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Minimize
pa_IN: ਛੋਟਾ ਕਰੋ

en: New Playlist
pa_IN: ਨਵੀਂ ਪਲੇਲਿਸਟ

en: New Playlist Folder
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪਲੇਲਿਸਟ ਫੋਲਡਰ

en: Next
pa_IN: ਅਗਲਾ

en: Not now
pa_IN: ਅਜੇ ਨਹੀਂ

en: Offline Mode
pa_IN: ਆਫਲਾਈਨ ਮੋਡ

en: Open File
pa_IN: ਫਾਈਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open Spotify
pa_IN: Spotify ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open Spotify to pick up where you left off.
pa_IN: ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਛੱਡਿਆ ਸੀ ਉੱਥੋਂ ਹੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ Spotify ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ।

en: P&references...
pa_IN: ਤ&ਰਜੀਹਾਂ…

en: P&revious
pa_IN: ਪਿੱ&ਛੇ

en: Paste
pa_IN: ਪੇਸਟ ਕਰੋ

en: Pause
pa_IN: ਰੋਕੋ

en: Play
pa_IN: ਚਲਾਓ

en: Playback
pa_IN: ਪਲੇਬੈਕ

en: Preferences
pa_IN: ਤਰਜੀਹਾਂ

en: Previous
pa_IN: ਪਿਛਲਾ

en: Private Session
pa_IN: ਨਿੱਜੀ ਸੈਸ਼ਨ

en: Quit Spotify
pa_IN: Spotify ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Recently Played
pa_IN: ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਚਲਾਏ ਗਏ

en: Redo
pa_IN: ਦੁਬਾਰਾ ਕਰੋ

en: Reload
pa_IN: ਮੁੜ ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Remove from Liked Songs
pa_IN: ਪਸੰਦ ਕੀਤੇ ਗਾਣਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਹਟਾਓ

en: Repeat
pa_IN: ਰਿਪੀਟ ਕਰੋ

en: Report &Issue...
pa_IN: &ਸਮੱਸਿਆ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਕਰੋ…

en: Report Issue...
pa_IN: ਸਮੱਸਿਆ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਕਰੋ…

en: Reset &App Data and Restart
pa_IN: &ਐਪ ਦਾ ਡਾਟਾ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ ਅਤੇ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Reset App Data and Restart
pa_IN: ਐਪ ਦਾ ਡਾਟਾ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ ਅਤੇ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Restart Spotify
pa_IN: Spotify ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: SCTA Information
pa_IN: SCTA ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Search
pa_IN: ਖੋਜੋ

en: Seek Backward
pa_IN: ਪਿੱਛੇ ਕਰੋ

en: Seek Forward
pa_IN: ਅੱਗੇ ਕਰੋ

en: Select &All
pa_IN: ਸਭ &ਚੁਣੋ

en: Select All
pa_IN: ਸਭ ਚੁਣੋ

en: Services
pa_IN: ਸੇਵਾਵਾਂ

en: Show &Logs in Explorer
pa_IN: Explorer ਵਿੱਚ &ਲੌਗ ਦਿਖਾਓ

en: Show All
pa_IN: ਸਭ ਦਿਖਾਓ

en: Show Logs in Finder
pa_IN: Finder ਵਿੱਚ ਲੌਗ ਦਿਖਾਓ

en: Shuffle
pa_IN: ਸ਼ਫਲ ਕਰੋ

en: Skip
pa_IN: ਸਕਿੱਪ ਕਰੋ

en: Spotify Community
pa_IN: Spotify ਭਾਈਚਾਰਾ

en: Spotify Failed to Upgrade
pa_IN: Spotify ਨੂੰ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰਨਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ

en: Spotify Help
pa_IN: Spotify ਮਦਦ

en: Spotify needs your permission to install an update.
pa_IN: Spotify ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: The cache contains local copies of music data, playlists and album art.
pa_IN: ਕੈਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਸੰਗੀਤਕ ਡਾਟਾ, ਪਲੇਲਿਸਟਾਂ ਅਤੇ ਐਲਬਮ ਕਲਾ ਦੀਆਂ ਸਥਾਨਕ ਕਾਪੀਆਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ।

en: Third-party Software
pa_IN: ਤੀਜੀ-ਧਿਰ ਦਾ ਸਾਫ਼ਟਵੇਅਰ

en: This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
pa_IN: ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ 'ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਦੇ ਗ੍ਰਾਫਿਕਸ ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (GPU) ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਇਸ ਨਾਲ ਕਦੇ-ਕਦਾਈਂ ਗ੍ਰਾਫਿਕਸ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੱਲ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਕ੍ਰੀਨ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਵੇਲੇ Spotify ਧੀਮੀ ਗਤੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।
    
    ਇਸ ਸੈਟਿੰਗ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ Spotify ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

en: This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
pa_IN: ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ 'ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਦੇ ਗ੍ਰਾਫਿਕਸ ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (GPU) ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਇਸ ਨਾਲ ਸਕ੍ਰੀਨ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਵੇਲੇ Spotify ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਇਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਸਥਿਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਾਫਿਕਸ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵੀ ਪੇਸ਼ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।
    
    ਇਸ ਸੈਟਿੰਗ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ Spotify ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

en: This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
pa_IN: ਇਹ ਨਾਲ ਐਪ ਆਪਣੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਮੂਲ ਰੀਸੈੱਟ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਐਪ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੌਗ-ਆਉਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਲੌਗ-ਇਨ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ।

en: Troubleshooting
pa_IN: ਸਮੱਸਿਆ ਠੀਕ ਕਰਨਾ

en: Undo
pa_IN: ਅਣਕੀਤਾ ਕਰੋ

en: Video Files
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਫਾਈਲਾਂ

en: View
pa_IN: ਦੇਖੋ

en: Volume &Down
pa_IN: ਵੌਲਿਊਮ &ਘਟਾਓ

en: Volume &Up
pa_IN: ਵੌਲਿਊਮ &ਵਧਾਓ

en: Volume Down
pa_IN: ਵੌਲਿਊਮ ਘਟਾਓ

en: Volume Up
pa_IN: ਵੌਲਿਊਮ ਵਧਾਓ

en: Window
pa_IN: ਵਿੰਡੋ

en: Windows (32 bit)
pa_IN: Windows (32 ਬਿੱਟ)

en: Windows (64 bit)
pa_IN: Windows (64 ਬਿੱਟ)

en: Your &Account
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ &ਖਾਤਾ

en: Your Account
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਖਾਤਾ

en: Your Episodes
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਐਪੀਸੋਡ

en: Zoom
pa_IN: ਜ਼ੂਮ

en: Zoom &In
pa_IN: ਜ਼ੂਮ &ਇਨ ਕਰੋ

en: Zoom &Out
pa_IN: ਜ਼ੂਮ &ਆਉਟ ਕਰੋ

en: Zoom In
pa_IN: ਜ਼ੂਮ ਇਨ ਕਰੋ

en: Zoom Out
pa_IN: ਜ਼ੂਮ ਆਉਟ ਕਰੋ

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSAppleMusicUsageDescription]
en: Spotify will scan your Music folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
pa_IN: Spotify ਆਡੀਓ ਫਾਈਲਾਂ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ 'ਸੰਗੀਤ' ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਸਕੈਨ ਕਰੇਗਾ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ Spotify ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਸਥਾਨਕ ਫਾਈਲਾਂ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਾਈਡ ਵਾਲੇ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਦੇਖ ਸਕੋਗੇ।

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSBluetoothAlwaysUsageDescription]
en: This will allow Spotify to find Bluetooth accessories.
pa_IN: ਇਸ ਨਾਲ Spotify ਬਲੂਟੁੱਥ ਉਪਕਰਣਾਂ ਨੂੰ ਲੱਭ ਸਕੇਗਾ।

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSDownloadsFolderUsageDescription]
en: Spotify will scan your Downloads folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
pa_IN: Spotify ਆਡੀਓ ਫਾਈਲਾਂ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ 'ਡਾਊਨਲੋਡ' ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਸਕੈਨ ਕਰੇਗਾ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ Spotify ਦੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਸਥਾਨਕ ਫਾਈਲਾਂ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਾਈਡ ਵਾਲੇ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਦੇਖ ਸਕੋਗੇ।

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSLocalNetworkUsageDescription]
en: This lets you listen on different devices. Spotify will also get access to local audio files.
pa_IN: ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਡੀਵਾਈਸਾਂ 'ਤੇ ਸੁਣਨ ਦੇਵੇਗਾ। Spotify ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਥਾਨਕ ਆਡੀਓ ਫ਼ਾਈਲਾਂ ਤੱਕ ਵੀ ਪਹੁੰਚ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇਵੇਗਾ।

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleDisplayName]
en: Spotify Installer
pa_IN: Spotify ਇੰਸਟਾਲਰ

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleName]
en: Spotify Installer
pa_IN: Spotify ਇੰਸਟਾਲਰ

[ctx: sInstallerOsxAskUserToAuthenticate.]
en: Spotify needs permission to install.
pa_IN: Spotify ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਇਜਾਜ਼ਤ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

[ctx: sInstallerOsxAskUserToQuitSpotify]
en: Please quit Spotify and try again
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ Spotify ਬੰਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

[ctx: sInstallerOsxContinueInBackground]
en: Continue in background
pa_IN: ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਵਿੱਚ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to download Spotify.
pa_IN: Spotify ਨੂੰ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਕੋਈ ਗੜਬੜੀ ਪੇਸ਼ ਆਈ ਹੈ।

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedRetryIn]
en: Download failed. Retrying in %ds.
pa_IN: ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ। %1$d ਸਕਿੰਟ ਵਿੱਚ ਮੁੜ-ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

[ctx: sInstallerOsxDownloadingSpotify]
en: Downloading Spotify…
pa_IN: Spotify ਨੂੰ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ…

[ctx: sInstallerOsxExtractionFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to extract Spotify.
pa_IN: Spotify ਨੂੰ ਐਕਸਟ੍ਰੈਕਟ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਕੋਈ ਗੜਬੜੀ ਪੇਸ਼ ਆਈ ਹੈ।

[ctx: sInstallerOsxGenericErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
pa_IN: Spotify ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਕੋਈ ਗੜਬੜੀ ਪੇਸ਼ ਆਈ ਹੈ।

[ctx: sInstallerOsxInstallFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
pa_IN: Spotify ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਕੋਈ ਗੜਬੜੀ ਪੇਸ਼ ਆਈ ਹੈ।

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailed]
en: Installation Failed
pa_IN: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailedDefaultButtonTitle]
en: Download from Spotify.com
pa_IN: Spotify.com ਤੋਂ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰੋ

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteContinueButtonTitle]
en: Continue Installation
pa_IN: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteDesc]
en: The installation of Spotify is almost complete. Do you really want to quit?
pa_IN: Spotify ਲਗਭਗ ਇੰਸਟਾਲ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪੱਕਾ ਇਸ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteTitle]
en: Installation Incomplete
pa_IN: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ

[ctx: sInstallerOsxInstallingSpotify]
en: Installing Spotify…
pa_IN: Spotify ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ…

[ctx: sInstallerOsxMMAboutInstallSpotify]
en: About Install Spotify
pa_IN: 'Spotify ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ' ਬਾਰੇ

[ctx: sInstallerOsxMMBringAllToFront]
en: Bring All to Front
pa_IN: ਸਭ ਕੁਝ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਓ

[ctx: sInstallerOsxMMHelp]
en: Help
pa_IN: ਮਦਦ

[ctx: sInstallerOsxMMHideInstallSpotify]
en: Hide Install Spotify
pa_IN: 'Spotify ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ' ਨੂੰ ਛੁਪਾਓ

[ctx: sInstallerOsxMMHideOthers]
en: Hide Others
pa_IN: ਹੋਰਾਂ ਨੂੰ ਛੁਪਾਓ

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotify]
en: Install Spotify
pa_IN: Spotify ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotifyHelp]
en: Install Spotify Help
pa_IN: Spotify ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਸੰਬੰਧੀ ਮਦਦ

[ctx: sInstallerOsxMMMinimize]
en: Minimize
pa_IN: ਛੋਟਾ ਕਰੋ

[ctx: sInstallerOsxMMQuitInstallSpotify]
en: Quit Install Spotify
pa_IN: Spotify ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: sInstallerOsxMMServices]
en: Services
pa_IN: ਸੇਵਾਵਾਂ

[ctx: sInstallerOsxMMShowAll]
en: Show All
pa_IN: ਸਭ ਦਿਖਾਓ

[ctx: sInstallerOsxMMWindow]
en: Window
pa_IN: ਵਿੰਡੋ

[ctx: sInstallerOsxMMZoom]
en: Zoom
pa_IN: ਜ਼ੂਮ

[ctx: sInstallerOsxMountFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to mount the downloaded Spotify disk image.
pa_IN: ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤੀ ਹੋਈ Spotify ਡਿਸਕ ਇਮੇਜ਼ ਨੂੰ ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਦੌਰਾਨ ਕੋਈ ਗੜਬੜੀ ਪੇਸ਼ ਆਈ ਹੈ।

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonDoNotMove]
en: Do not move
pa_IN: ਨਾ ਲਿਜਾਓ

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonMove]
en: Move to Applications folder
pa_IN: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਲਿਜਾਓ

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationCouldNotMove]
en: Could not move to Applications folder
pa_IN: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਲਿਜਾਇਆ ਜਾ ਸਕਿਆ

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoInDownloadsFolder]
en: This will keep your Downloads folder uncluttered.
pa_IN: ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ 'ਡਾਊਨਲੋਡ' ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਘੜਮੱਸ ਨਹੀਂ ਪਵੇਗਾ।

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoWillRequirePasswd]
en: Note that this will require an administrator password.
pa_IN: ਨੋਟ ਕਰੋ ਕਿ ਇਸ ਲਈ ਐਡਮਿਨਿਸਟ੍ਰੇਟਰ ਪਾਸਵਰਡ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ।

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionMessage]
en: I can move myself to the Applications folder if you'd like.
pa_IN: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੋਂ ਤਾਂ Spotify ਖੁਦ ਨੂੰ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਲਿਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitle]
en: Move to Applications folder?
pa_IN: ਕੀ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਲਿਜਾਉਣਾ ਹੈ?

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitleHome]
en: Move to Applications folder in your Home folder?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਹਾਡੇ ਹੋਮ ਫੋਲਡਰ ਵਿਚਲੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਲਿਜਾਉਣਾ ਹੈ?

[ctx: sInstallerOsxQuitButtonTitle]
en: Quit
pa_IN: ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformDesc]
en: Sorry, this version of Spotify is for macOS %s or later.
pa_IN: ਮਾਫ਼ ਕਰਨਾ, Spotify ਦਾ ਇਹ ਵਰਜਨ macOS %1$s ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਨਵੇਂ ਵਰਜਨ ਲਈ ਹੈ।

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformHelp]
en: Find installers for older versions
pa_IN: ਪੁਰਾਣੇ ਵਰਜਨ ਲਈ ਇੰਸਟਾਲਰ ਲੱਭੋ

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformTitle]
en: Unsupported Platform
pa_IN: ਅਸਮਰਥਿਤ ਪਲੇਟਫਾਰਮ

en: unknown
pa_IN: ਅਗਿਆਤ
