Spotify 1.2.90.0.g940f8576 - en to kn_IN translation catalogue (187 entries)

en: &Copy
kn_IN: &ನಕಲಿಸಿ

en: &Delete
kn_IN: &ಅಳಿಸಿ

en: &Develop
kn_IN: &ಡೆವಲಪ್

en: &Edit
kn_IN: &ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: &File
kn_IN: &ಫೈಲ್

en: &Help
kn_IN: &ಸಹಾಯ

en: &Log Out
kn_IN: &ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಿ

en: &Minimize to Tray
kn_IN: &ಟ್ರೇಗೆ ಮಿನಿಮೈಜ್ ಮಾಡಿ

en: &Next
kn_IN: &ಮುಂದಿನದು

en: &Open Miniplayer
kn_IN: &ಮಿನಿಪ್ಲೇಯರ್ ತೆರೆಯಿರಿ

en: &Paste
kn_IN: &ಅಂಟಿಸಿ

en: &Pause
kn_IN: &ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಿ

en: &Play
kn_IN: &ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: &Playback
kn_IN: &ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್

en: &Redo
kn_IN: &ಪುನಃ ಮಾಡಿ

en: &Reload
kn_IN: ಮರುಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: &Repeat
kn_IN: &ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ

en: &Reset Zoom
kn_IN: &ಝೂಮ್ ರೀಸೆಟ್ ಮಾಡಿ

en: &Show Spotify
kn_IN: &Spotify ತೋರಿಸಿ

en: &Shuffle
kn_IN: &ಷಫಲ್ ಮಾಡಿ

en: &Troubleshooting
kn_IN: ಸಮಸ್ಯೆ ನಿವಾರಣೆ

en: &Undo
kn_IN: &ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: &View
kn_IN: &ವೀಕ್ಷಣೆ

en: A new Spotify upgrade is available, but the automatic upgrade failed. The reason could be that Spotify was installed with another user account. You can continue using the current version or manually reinstall using the link below.
kn_IN: ಹೊಸ Spotify ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. Spotify ಅನ್ನು ಮತ್ತೊಂದು ಬಳಕೆದಾರರ ಖಾತೆ ಬಳಸಿ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಿರುವುದೇ ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಿರಬಹುದು. ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಕೆಳಗಿನ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ ಹಸ್ತಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪುನಃ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: About Spotify
kn_IN: Spotify ಕುರಿತು

en: Actual Size
kn_IN: ನೈಜ ಗಾತ್ರ

en: Add to Liked Songs
kn_IN: ಲೈಕ್ ಮಾಡಿದ ಹಾಡುಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: All Files
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಫೈಲ್‌ಗಳು

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
kn_IN: ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ಆ್ಯಕ್ಸೆಲೆರೇಶನ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದೀರಾ?

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
    
    This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
kn_IN: ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ಆ್ಯಕ್ಸೆಲೆರೇಶನ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದೀರಾ?ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (GPU) ಬಳಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಅನ್ನು ಪುನಃ ರಚಿಸುವಾಗ Spotify ಅನ್ನು ನಿಧಾನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.
    
    ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳ್ಳಲು, ನೀವು Spotify ಅನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
kn_IN: ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ಆ್ಯಕ್ಸೆಲೆರೇಶನ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದೀರಾ?

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
    
    This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
kn_IN: ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ಆ್ಯಕ್ಸೆಲೆರೇಶನ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದೀರಾ?
    
    ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (GPU) ಬಳಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಹಾಗೂ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಅನ್ನು ಪುನಃ ರಚಿಸುವಾಗ Spotify ಅನ್ನು ವೇಗಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅಪರೂಪದ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು.
    
    ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳ್ಳಲು, ನೀವು Spotify ಅನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Are you sure you want to reset app data?
    
    This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
kn_IN: ಆ್ಯಪ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ರೀಸೆಟ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?
    
    ಇದು ಆ್ಯಪ್ ಅನ್ನು ಅದರ ಮೂಲ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ರೀಸೆಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮನ್ನು ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ನೀವು ಮತ್ತೆ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: Are you sure?
kn_IN: ಖಚಿತವೇ?

en: Audio Files
kn_IN: ಆಡಿಯೊ ಫೈಲ್‌ಗಳು

en: Bring All to Front
kn_IN: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಮುಂದೆ ತನ್ನಿರಿ

en: Cancel
kn_IN: ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: Close
kn_IN: ಮುಚ್ಚಿ

en: Continue on this device
kn_IN: ಈ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರಿಯಿರಿ

en: Copy
kn_IN: ಕಾಪಿ ಮಾಡಿ

en: Copy Version Info
kn_IN: ಆವೃತ್ತಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡಿ

en: Cu&t
kn_IN: &ಕತ್ತರಿಸಿ

en: Custom Files
kn_IN: ಕಸ್ಟಮ್ ಫೈಲ್‌ಗಳು

en: Cut
kn_IN: ಕತ್ತರಿಸಿ

en: Delete
kn_IN: ಅಳಿಸಿ

en: Develop
kn_IN: ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿ

en: Disable &Hardware Acceleration and Restart
kn_IN: ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ಆ್ಯಕ್ಸೆಲೆರೇಶನ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Disable Hardware Acceleration and Restart
kn_IN: ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ಆ್ಯಕ್ಸೆಲೆರೇಶನ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Disable and Restart
kn_IN: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Do not show this message again
kn_IN: ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪುನಃ ತೋರಿಸಬೇಡಿ

en: E&xit
kn_IN: &ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Edit
kn_IN: ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Emoji & Symbols
kn_IN: ಎಮೋಜಿ ಮತ್ತು ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Enable &Hardware Acceleration and Restart
kn_IN: ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ಆ್ಯಕ್ಸೆಲೆರೇಶನ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Enable Hardware Acceleration and Restart
kn_IN: ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ಆ್ಯಕ್ಸೆಲೆರೇಶನ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Enable and Restart
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: File
kn_IN: ಫೈಲ್

en: Filter
kn_IN: ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

en: Go Back
kn_IN: ಹಿಂದೆ ಹೋಗಿ

en: Go Forward
kn_IN: ಮುಂದೆ ಹೋಗಿ

en: Hardware Acceleration
kn_IN: ಹಾರ್ಡ್‍ವೇರ್ ಆ್ಯಕ್ಸೆಲೆರೇಶನ್

en: Help
kn_IN: ಸಹಾಯ

en: Hide Others
kn_IN: ಇತರೆಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide Spotify
kn_IN: Spotify ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Image Files
kn_IN: ಇಮೇಜ್ ಫೈಲ್‌ಗಳು

en: Licensing Information
kn_IN: ಲೈಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಮಾಹಿತಿ

en: Liked Songs
kn_IN: ಲೈಕ್ ಮಾಡಿದ ಹಾಡುಗಳು

en: Local Files
kn_IN: ಲೋಕಲ್ ಫೈಲ್‌ಗಳು

en: Log Out
kn_IN: ಲಾಗ್ ಔಟ್

en: Migrating Spotify Cache
kn_IN: Spotify ಕ್ಯಾಷೆ ಡೇಟಾವನ್ನು ರವಾನಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Minimize
kn_IN: ಕುಗ್ಗಿಸಿ

en: New Playlist
kn_IN: ಹೊಸ ಪ್ಲೇಲಿಸ್ಟ್

en: New Playlist Folder
kn_IN: ಹೊಸ ಪ್ಲೇಲಿಸ್ಟ್ ಫೋಲ್ಡರ್

en: Next
kn_IN: ಮುಂದಿನದು

en: Not now
kn_IN: ಈಗ ಬೇಡ

en: Offline Mode
kn_IN: ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಮೋಡ್

en: Open File
kn_IN: ಫೈಲ್ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open Spotify
kn_IN: Spotify ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open Spotify to pick up where you left off.
kn_IN: ನೀವು ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಮುಂದುವರಿಸಲು Spotify ತೆರೆಯಿರಿ.

en: P&references...
kn_IN: &ಆದ್ಯತೆಗಳು...

en: P&revious
kn_IN: &ಹಿಂದಿನದು

en: Paste
kn_IN: ಅಂಟಿಸಿ

en: Pause
kn_IN: ವಿರಾಮ

en: Play
kn_IN: ಪ್ಲೇ

en: Playback
kn_IN: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್

en: Preferences
kn_IN: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Previous
kn_IN: ಹಿಂದಿನದು

en: Private Session
kn_IN: ಪ್ರೈವೇಟ್ ಸೆಷನ್

en: Quit Spotify
kn_IN: Spotify ತ್ಯಜಿಸಿ

en: Recently Played
kn_IN: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲಾದುದು

en: Redo
kn_IN: ಪುನಃ ಮಾಡಿ

en: Reload
kn_IN: ರೀಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Remove from Liked Songs
kn_IN: ಲೈಕ್ ಮಾಡಿದ ಹಾಡುಗಳಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Repeat
kn_IN: ಪುನಃ ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Report &Issue...
kn_IN: &ಸಮಸ್ಯೆ ಕುರಿತು ವರದಿ ಮಾಡಿ...

en: Report Issue...
kn_IN: ಸಮಸ್ಯೆ ಕುರಿತು ವರದಿ ಮಾಡಿ...

en: Reset &App Data and Restart
kn_IN: ಆ್ಯಪ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ರೀಸೆಟ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗೂ ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Reset App Data and Restart
kn_IN: ಆ್ಯಪ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ರೀಸೆಟ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗೂ ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Restart Spotify
kn_IN: Spotify ಅನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: SCTA Information
kn_IN: SCTA ಮಾಹಿತಿ

en: Search
kn_IN: ಹುಡುಕಿ

en: Seek Backward
kn_IN: ಬ್ಯಾಕ್‌ವರ್ಡ್ ಮಾಡಿ

en: Seek Forward
kn_IN: ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡಿ

en: Select &All
kn_IN: &ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select All
kn_IN: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Services
kn_IN: ಸೇವೆಗಳು

en: Show &Logs in Explorer
kn_IN: ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ಲೋರರ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show All
kn_IN: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೋರಿಸಿ

en: Show Logs in Finder
kn_IN: ಫೈಂಡರ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Shuffle
kn_IN: ಷಫಲ್

en: Skip
kn_IN: ಸ್ಕಿಪ್ ಮಾಡಿ

en: Spotify Community
kn_IN: Spotify ಸಮುದಾಯ

en: Spotify Failed to Upgrade
kn_IN: ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲು Spotify ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Spotify Help
kn_IN: Spotify ಸಹಾಯ

en: Spotify needs your permission to install an update.
kn_IN: ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಲು Spotify ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅನುಮತಿಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: The cache contains local copies of music data, playlists and album art.
kn_IN: ಕ್ಯಾಷೆಯು ಸಂಗೀತ ಡೇಟಾ, ಪ್ಲೇಲಿಸ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಆಲ್ಬಮ್ ಆರ್ಟ್‌ನ ಲೋಕಲ್ ಕಾಪಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

en: Third-party Software
kn_IN: ಥರ್ಡ್‌ಪಾರ್ಟಿ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್

en: This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
kn_IN: ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (GPU) ಬಳಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಅನ್ನು ಪುನಃ ರಚಿಸುವಾಗ Spotify ಅನ್ನು ನಿಧಾನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.
    
    ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳ್ಳಲು, ನೀವು Spotify ಅನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
kn_IN: ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (GPU) ಬಳಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಹಾಗೂ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಅನ್ನು ಪುನಃ ರಚಿಸುವಾಗ Spotify ಅನ್ನು ವೇಗಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅಪರೂಪದ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು.
    
    ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳ್ಳಲು, ನೀವು Spotify ಅನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
kn_IN: ಇದು ಆ್ಯಪ್ ಅನ್ನು ಅದರ ಮೂಲ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ರೀಸೆಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮನ್ನು ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ನೀವು ಮತ್ತೆ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: Troubleshooting
kn_IN: ಸಮಸ್ಯೆ ನಿವಾರಣೆ

en: Undo
kn_IN: ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: Video Files
kn_IN: ವೀಡಿಯೊ ಫೈಲ್‌ಗಳು

en: View
kn_IN: ನೋಡಿ

en: Volume &Down
kn_IN: &ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ

en: Volume &Up
kn_IN: &ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: Volume Down
kn_IN: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ

en: Volume Up
kn_IN: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: Window
kn_IN: ವಿಂಡೋ

en: Windows (32 bit)
kn_IN: Windows (32 ಬಿಟ್)

en: Windows (64 bit)
kn_IN: Windows (64 ಬಿಟ್)

en: Your &Account
kn_IN: &ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆ

en: Your Account
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆ

en: Your Episodes
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಎಪಿಸೋಡ್‌ಗಳು

en: Zoom
kn_IN: ಝೂಮ್ ಮಾಡಿ

en: Zoom &In
kn_IN: &ಝೂಮ್ ಇನ್

en: Zoom &Out
kn_IN: &ಝೂಮ್ ಔಟ್

en: Zoom In
kn_IN: ಝೂಮ್ ಇನ್

en: Zoom Out
kn_IN: ಝೂಮ್ ಔಟ್

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSAppleMusicUsageDescription]
en: Spotify will scan your Music folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
kn_IN: ಆಡಿಯೊ ಫೈಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ Spotify ನಿಮ್ಮ ಸಂಗೀತದ ಫೋಲ್ಡರ್ ಅನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನೀವು Spotify ನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳೀಯ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದರೆ, ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ಸೈಡ್ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSBluetoothAlwaysUsageDescription]
en: This will allow Spotify to find Bluetooth accessories.
kn_IN: ಇದು ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಆ್ಯಕ್ಸೆಸರಿಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು Spotify ಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSDownloadsFolderUsageDescription]
en: Spotify will scan your Downloads folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
kn_IN: ಆಡಿಯೋ ಫೈಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳ ಫೋಲ್ಡರ್ ಅನ್ನು Spotify ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನೀವು Spotify ನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳೀಯ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದರೆ, ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ಸೈಡ್ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSLocalNetworkUsageDescription]
en: This lets you listen on different devices. Spotify will also get access to local audio files.
kn_IN: ಬೇರೆ ಡಿವೈಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕೇಳಲು ಇದು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಸ್ಥಳೀಯ ಆಡಿಯೊ ಫೈಲ್‌ಗಳಿಗೂ Spotify ಆ್ಯಕ್ಸೆಸ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleDisplayName]
en: Spotify Installer
kn_IN: Spotify ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲರ್

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleName]
en: Spotify Installer
kn_IN: Spotify ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲರ್

[ctx: sInstallerOsxAskUserToAuthenticate.]
en: Spotify needs permission to install.
kn_IN: Spotify ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

[ctx: sInstallerOsxAskUserToQuitSpotify]
en: Please quit Spotify and try again
kn_IN: Spotify ತ್ಯಜಿಸಿ ಹಾಗೂ ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

[ctx: sInstallerOsxContinueInBackground]
en: Continue in background
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರಿಸಿ

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to download Spotify.
kn_IN: Spotify ಅನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedRetryIn]
en: Download failed. Retrying in %ds.
kn_IN: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ. %1$d ಸೆಕೆಂಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಮರುಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

[ctx: sInstallerOsxDownloadingSpotify]
en: Downloading Spotify…
kn_IN: Spotify ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

[ctx: sInstallerOsxExtractionFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to extract Spotify.
kn_IN: Spotify ಅನ್ನು ಎಕ್ಸ್‌ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

[ctx: sInstallerOsxGenericErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
kn_IN: Spotify ಅನ್ನು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

[ctx: sInstallerOsxInstallFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
kn_IN: Spotify ಅನ್ನು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailed]
en: Installation Failed
kn_IN: ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡುವಿಕೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailedDefaultButtonTitle]
en: Download from Spotify.com
kn_IN: Spotify.com ನಿಂದ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteContinueButtonTitle]
en: Continue Installation
kn_IN: ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteDesc]
en: The installation of Spotify is almost complete. Do you really want to quit?
kn_IN: Spotify ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲೇಶನ್ ಬಹುತೇಕ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ. ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನೀವು ತ್ಯಜಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteTitle]
en: Installation Incomplete
kn_IN: ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡುವಿಕೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿಲ್ಲ

[ctx: sInstallerOsxInstallingSpotify]
en: Installing Spotify…
kn_IN: Spotify ಅನ್ನು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

[ctx: sInstallerOsxMMAboutInstallSpotify]
en: About Install Spotify
kn_IN: Spotify ಅನ್ನು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡುವ ಕುರಿತು

[ctx: sInstallerOsxMMBringAllToFront]
en: Bring All to Front
kn_IN: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಮುಂದೆ ತನ್ನಿರಿ

[ctx: sInstallerOsxMMHelp]
en: Help
kn_IN: ಸಹಾಯ

[ctx: sInstallerOsxMMHideInstallSpotify]
en: Hide Install Spotify
kn_IN: Spotify ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

[ctx: sInstallerOsxMMHideOthers]
en: Hide Others
kn_IN: ಇತರೆಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotify]
en: Install Spotify
kn_IN: Spotify ಅನ್ನು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಿ

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotifyHelp]
en: Install Spotify Help
kn_IN: Spotify ಸಹಾಯವನ್ನು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಿ

[ctx: sInstallerOsxMMMinimize]
en: Minimize
kn_IN: ಕುಗ್ಗಿಸಿ

[ctx: sInstallerOsxMMQuitInstallSpotify]
en: Quit Install Spotify
kn_IN: Spotify ಅನ್ನು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಿ

[ctx: sInstallerOsxMMServices]
en: Services
kn_IN: ಸೇವೆಗಳು

[ctx: sInstallerOsxMMShowAll]
en: Show All
kn_IN: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೋರಿಸಿ

[ctx: sInstallerOsxMMWindow]
en: Window
kn_IN: ವಿಂಡೋ

[ctx: sInstallerOsxMMZoom]
en: Zoom
kn_IN: ಝೂಮ್ ಮಾಡಿ

[ctx: sInstallerOsxMountFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to mount the downloaded Spotify disk image.
kn_IN: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ Spotify ಡಿಸ್ಕ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonDoNotMove]
en: Do not move
kn_IN: ಸರಿಸಬೇಡಿ

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonMove]
en: Move to Applications folder
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳ ಫೋಲ್ಡರ್‌ಗೆ ಸರಿಸಿ

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationCouldNotMove]
en: Could not move to Applications folder
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳ ಫೋಲ್ಡರ್‌ಗೆ ಸರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoInDownloadsFolder]
en: This will keep your Downloads folder uncluttered.
kn_IN: ಇದು ನಿಮ್ಮ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳ ಫೋಲ್ಡರ್ ಅನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಿತವಾಗಿ ಇರಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoWillRequirePasswd]
en: Note that this will require an administrator password.
kn_IN: ಇದಕ್ಕೆ ನಿರ್ವಾಹಕರ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಮರೆಯದಿರಿ.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionMessage]
en: I can move myself to the Applications folder if you'd like.
kn_IN: ನೀವು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ ನಾನು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳ ಫೋಲ್ಡರ್‌ಗೆ ನಾನಾಗಿಯೇ ಸರಿಸಬಹುದು.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitle]
en: Move to Applications folder?
kn_IN: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಫೋಲ್ಡರ್‌ಗೆ ಸರಿಸಬೇಕೇ?

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitleHome]
en: Move to Applications folder in your Home folder?
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಹೋಮ್ ಫೋಲ್ಡರ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳ ಫೋಲ್ಡರ್‌ಗೆ ಸರಿಸಬೇಕೇ?

[ctx: sInstallerOsxQuitButtonTitle]
en: Quit
kn_IN: ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformDesc]
en: Sorry, this version of Spotify is for macOS %s or later.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, Spotify ನ ಈ ಆವೃತ್ತಿಯು macOS %1$s ಅಥವಾ ನಂತರದ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯ.

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformHelp]
en: Find installers for older versions
kn_IN: ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಗಳಿಗೆ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲರ್‌ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformTitle]
en: Unsupported Platform
kn_IN: ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲದ ಪ್ಲ್ಯಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್

en: unknown
kn_IN: ತಿಳಿದಿಲ್ಲ
